Imp SAR
นี่คือสกินสำหรับไอเท็ม ปืนไรเฟิลกึ่งอัตโนมัติ คุณสามารถใช้สกินนี้ได้ตอนคราฟต์ไอเท็มในเกม แยกชิ้นส่วนได้เป็น 1 x Metal
คู่มือ: ข้อจำกัดการเทรดของ Steam: ทำไมคุณจึงเทรดไม่ได้และวิธีตรวจสอบ
ไอเท็มพื้นฐาน: rifle.semiauto
อยู่ในร้านค้าไอเท็มระหว่าง:
สร้างโดย Jesin · ได้รับการยอมรับเมื่อ 2019-09-19
ผู้ถือครองสูงสุด
624 ชิ้น ติดตามจาก 590 คลังไอเท็มประวัติตลาดชุมชน Steam
ประวัติของตลาดชุมชน Steam เอง - ราคาขายมัธยฐานและปริมาณการขายต่อวัน เป็นข้อมูลเดียวกับที่กราฟของ Steam แสดง
Sale history updated Nov 08, 2026 21:07 UTC · Order book updated Nov 08, 2026 21:24 UTC
สมุดคำสั่งซื้อขาย
ความลึกของออเดอร์รีเฟรชเป็นระยะ ราคาหลักด้านบนอัปเดตถี่กว่า ดังนั้นแผนภูมิอาจตามหลังราคานั้นเล็กน้อย
คำสั่งขาย (38)
| ราคา | จำนวน |
|---|---|
| $13.10 | 2 |
| $13.12 | 1 |
| $13.23 | 1 |
| $13.26 | 1 |
| $13.45 | 1 |
| $13.49 | 1 |
| $13.70 | 1 |
| $13.75 | 2 |
| $14.05 | 1 |
| $14.33 | 1 |
| $14.50 | 1 |
| $14.52 | 1 |
| $14.58 | 2 |
| $16.66 | 1 |
| $17.03 | 1 |
| $17.30 | 1 |
| $17.57 | 1 |
| $18.46 | 1 |
| $18.48 | 1 |
| $18.56 | 1 |
| $19.24 | 1 |
| $19.53 | 2 |
| $19.93 | 1 |
| $20.23 | 1 |
| $20.76 | 1 |
| $21.07 | 1 |
| $21.90 | 2 |
| $23.04 | 1 |
| $25.45 | 1 |
| $28.82 | 1 |
| $42.03 | 1 |
| $42.16 | 1 |
| $63.25 | 1 |
คำสั่งซื้อ (290)
| ราคา | จำนวน |
|---|---|
| $10.72 | 2 |
| $10.69 | 1 |
| $10.68 | 3 |
| $10.58 | 2 |
| $10.49 | 1 |
| $10.48 | 1 |
| $10.34 | 2 |
| $9.30 | 1 |
| $9.07 | 2 |
| $9.00 | 2 |
| $8.94 | 12 |
| $8.82 | 2 |
| $8.70 | 1 |
| $8.25 | 2 |
| $8.16 | 2 |
| $8.09 | 2 |
| $7.92 | 1 |
| $7.89 | 5 |
| $7.79 | 4 |
| $7.38 | 1 |
| $6.54 | 2 |
| $6.06 | 3 |
| $5.95 | 2 |
| $5.81 | 1 |
| $5.69 | 3 |
| $5.04 | 1 |
| $5.00 | 4 |
| $4.58 | 2 |
| $4.50 | 2 |
| $4.40 | 1 |
| $4.37 | 1 |
| $4.24 | 1 |
| $3.81 | 1 |
| $3.63 | 1 |
| $3.16 | 1 |
| $2.98 | 2 |
| $2.89 | 1 |
| $2.80 | 2 |
| $2.77 | 15 |
| $2.73 | 1 |
| $2.66 | 1 |
| $2.65 | 1 |
| $2.64 | 1 |
| $2.61 | 1 |
| $2.58 | 4 |
| $2.53 | 1 |
| $2.52 | 1 |
| $2.50 | 1 |
| $2.49 | 2 |
| $2.48 | 1 |
| $2.38 | 1 |
| $2.37 | 20 |
| $2.27 | 2 |
| $2.25 | 1 |
| $2.09 | 10 |
| $2.01 | 1 |
| $1.89 | 1 |
| $1.81 | 6 |
| $1.59 | 27 |
| $1.57 | 15 |
| $1.40 | 2 |
| $1.34 | 1 |
| $0.99 | 42 |
| $0.95 | 15 |
| $0.94 | 1 |
| $0.92 | 1 |
| $0.70 | 1 |
| $0.68 | 2 |
| $0.67 | 1 |
| $0.62 | 1 |
| $0.52 | 1 |
| $0.48 | 1 |
| $0.41 | 1 |
| $0.37 | 1 |
| $0.36 | 1 |
| $0.32 | 11 |
| $0.31 | 1 |
| $0.24 | 1 |
| $0.23 | 1 |
| $0.12 | 1 |
| $0.09 | 1 |
| $0.07 | 1 |
| $0.05 | 6 |
| $0.04 | 1 |
สถิติชุมชนและตลาด
สแนปช็อตเก็บถาวร · ยุติการซิงก์ SCMM เมื่อ ก.ย 2026รายการขายข้ามตลาด
| ตลาดซื้อขาย | ราคา | เทียบกับ Steam | ซัพพลาย | |
|---|---|---|---|---|
| $9.17 | -29.7% | 13 | ดู → | |
| $9.20 | -29.5% | 27 | ดู → | |
| $9.57 | -26.7% | 1 | ดู → | |
| $9.66 | -26.0% | - | ดู → | |
| $9.66 | -26.0% | 14 | ดู → | |
| $9.90 | -24.1% | 4 | ดู → | |
| $10.26 | -21.4% | 22 | ดู → | |
| $10.47 | -19.8% | 1 | ดู → | |
| $10.99 | -15.8% | 12 | ดู → | |
| $11.09 | -15.0% | 14 | ดู → | |
| $14.00 | +7.3% | 1 | ดู → | |
| $14.80 | +13.4% | 10 | ดู → | |
| $15.87 | +21.6% | - | ดู → |
ประวัติตลาดซื้อขาย
Lowest listing on each marketplace per day, from our own readings - recording began 30 October 2026, so the history fills in from there. Sales shows what skins actually sold for, per day, from each marketplace's own sales data: Rust.tm (years back), CS.Deals, DMarket and Mannco.store (about a year), RustSkins (recent sales) and Skinport (daily from 8 November 2026); TradeRust shows its 7-day average. Steam's own sale history is the chart above.
สมุดคำสั่งตลาดซื้อขาย
Every third-party marketplace's best listing and best buy order in one book. Cash spread: $0.10 between the cheapest listing (Skinport) and the best cash buy order after its fee (RustSkins).
คำสั่งขาย (13 ไซต์)
| ราคา | ไซต์ | จำนวน |
|---|---|---|
| $9.17 | 13 ลงขายอยู่ | |
| $9.20 | 27 ลงขายอยู่ | |
| $9.57 | 1 ลงขายอยู่ | |
| $9.66 | – | |
| $9.66 | 14 ลงขายอยู่ | |
| $9.90 | 4 ลงขายอยู่ | |
| $10.26 | 22 ลงขายอยู่ | |
| $10.47 | 1 ลงขายอยู่ | |
| $10.99 | 12 ลงขายอยู่ | |
| $11.09 | 14 ลงขายอยู่ | |
| $14.00 | 1 ลงขายอยู่ | |
| $14.80 | 10 ลงขายอยู่ | |
| $15.87 | – |
แต่ละเว็บแสดงเฉพาะราคาที่ดีที่สุดพร้อมจำนวนที่ลงขายทั้งหมด เพราะเว็บเหล่านี้เผยแพร่ข้อมูลเพียงเท่านี้ ราคาซื้อเป็นราคาก่อนหักค่าธรรมเนียมผู้ขายของเว็บนั้น ส่วน "คุณได้รับ" คือจำนวนหลังหักค่าธรรมเนียมแล้ว ความลึกเต็มของ Steam อยู่ในออเดอร์บุ๊กด้านบน
Where to Sell Imp SAR
Compare every skin →Most cash right now: $9.07 at RustSkins, selling into its top buy order, after fees.
| Sell instantly to | Offer | ค่าธรรมเนียม | คุณได้รับ | Wanted | |
|---|---|---|---|---|---|
| $10.72 | 13.04% | $9.33 | 290 | ขาย → | |
| $9.17 | 1% | $9.07 | 30 | ขาย → | |
| $9.34 | 5% | $8.87 | 146 | ขาย → | |
| $8.41 | 5% | $7.98 | 5 | ขาย → | |
| $6.54 | 2% | $6.40 | 1 | ขาย → |
| Or list it on | Recently sold for | ค่าธรรมเนียม | You’d get | ยอดขาย | |
|---|---|---|---|---|---|
| $12.14 7d avg | 13.04% | $10.57 | 18 | List → | |
| $9.58 30d avg | 2% | $9.38 | 29 | List → | |
| $9.16 7d avg | 8% | $8.42 | 4 | List → |
After each site’s seller fee, before any fee to withdraw that site’s balance. Steam pays in Steam Wallet money, which can’t be cashed out. Listing means waiting for a buyer — it may sell for more or less than the recent average.
สกินอื่นของ ปืนไรเฟิลกึ่งอัตโนมัติ
Imp SAR เป็นสกินอาวุธ Rust ในคอลเลกชัน IMP ออกแบบโดย Jesin Imp SAR ได้มาจากการดรอปจากลัง ไม่ได้ขายในร้านค้าไอเท็ม เคยขายในร้านค้าไอเท็มของ Rust ในราคา $1.99 และไม่มีจำหน่ายที่นั่นอีกต่อไป ราคาปัจจุบันบนตลาดชุมชน Steam อยู่ที่ประมาณ $13.05 เมื่อรีไซเคิล จะได้ 1 x โลหะ